Home |  Login  |  Register  | สมัครใช้ Server |  Search    Counter [ 03495337 Online 9 ]    
Comunity > ข่าวสาร ข้อมูล และเทคนิคการเทรด Forex, Free Forex Signals > ข่าวสาร ข้อมูล และเทคนิคการเทรด Forex
Pages [  1  2  >> / 2
 SUBJECT STARTED BY VIEWS REPLIES Last Update
 ขาขึ้นครั้งใหญ่ของโลหะเงินกำลังเผชิญกับอุปสรรคใหญ่ที่ขวางกั้นอยู่ ATFX2019 17 0  Wed June 16 2021 , 05:24:28 am
 By :
ATFX2019
 พื้นฐานการเทรดสำหรับเทรดเดอร์ฟอเร็กซ์มือใหม่: ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณต้องรู้เกี่ยวกับตลาดฟอเร็กซ์ ATFX2019 18 0  Wed June 23 2021 , 10:57:40 am
 By :
ATFX2019
 ATFX ให้บริการ CFDs ของหุ้นฮ่องกงกว่า 50 ตัว ATFX2019 17 0  Sun June 13 2021 , 07:29:01 am
 By :
ATFX2019
 5 เคล็ดลับการเทรดฟอเร็กซ์ให้ประสบความสำเร็จสำหรับมือใหม่ ATFX2019 38 0  Fri June 4 2021 , 15:29:54 pm
 By :
ATFX2019
 10 เคล็ดลับสำหรับการลงทุนในตลาดสกุลเงินดิจิทัลสำหรับนักลงทุนมือใหม่ในปี 2021 ATFX2019 39 0  Fri June 4 2021 , 11:02:03 am
 By :
ATFX2019
 9 กลยุทธ์การลงทุนในตลาดฟอเร็กซ์ที่ทำตามได้จริงซึ่งจะทำให้คุณต้องตะลึง (พาร์ท 2) ATFX2019 34 0  Fri May 28 2021 , 09:24:58 am
 By :
ATFX2019
 9 กลยุทธ์การลงทุนในตลาดฟอเร็กซ์ที่ทำตามได้จริงซึ่งจะทำให้คุณต้องตะลึง (พาร์ท 1) ATFX2019 30 0  Fri May 28 2021 , 09:11:22 am
 By :
ATFX2019
 ภาพรวมตลาดลงทุนโดย ATFX ประจำวันที่: 17 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 ATFX2019 42 0  Mon May 17 2021 , 07:13:37 am
 By :
ATFX2019
 ประชาสัมพันธ์: ATFX เทรดเดอร์ แม็กกาซีน ATFX2019 32 0  Wed May 5 2021 , 07:21:18 am
 By :
ATFX2019
 3 สิ่งที่คุณต้องรู้ก่อนการเปิดบัญชีลงทุนฟอเร็กซ์ในปี 2021 ATFX2019 64 0  Wed May 12 2021 , 17:18:26 pm
 By :
ATFX2019
 สรุปหนังสือ วิธีเป็นคน1%ที่หาเงินเก่งที่สุด How to become a successful money maker thfx-staff 53 0  Tue April 27 2021 , 09:21:46 am
 By :
thfx-staff
 10 เคล็ดลับที่ทำให้คุณประสบความสำเร็จในตลาดฟอเร็กซ์ ATFX2019 42 0  Tue April 20 2021 , 10:02:00 am
 By :
ATFX2019
 ATFX เปิดตัวแอปโซเชียลเทรดดิ้งตัวใหม่ในพื้นที่ LATAM – ATFX TeamUp ATFX2019 45 0  Wed May 12 2021 , 09:23:18 am
 By :
ATFX2019
 สรุปหนังสือ ริเน็น สร้าง ธุรกิจ 100 ปี ด้วยหลักคิดแบบญี่ปุ่น thfx-staff 68 0  Fri April 16 2021 , 14:55:39 pm
 By :
thfx-staff
 เคล็ดลับการเทรดด้วย MT4 ATFX2019 53 0  Thu April 8 2021 , 03:34:20 am
 By :
ATFX2019
 สรุปหนังสือ Future Mindset เมื่อวิธีคิดที่คุณมี ใช้กับงานวันพรุ่งนี้ไม่ได้ thfx-staff 80 0  Mon April 5 2021 , 09:54:20 am
 By :
thfx-staff
 ATFX Connect ยกระดับบริการสภาพคล่องด้วยเทคโนโลยีของ OneZero ATFX2019 52 0  Fri April 2 2021 , 09:01:17 am
 By :
ATFX2019
 สรุปหนังสือ Slow Success ยิ่งใหญ่ได้ด้วยก้าวเล็กๆ thfx-staff 84 0  Wed March 24 2021 , 12:32:08 pm
 By :
thfx-staff
 ทำไม ATFX Connect ถึงได้รับความสนใจจากสื่อชั้นนำทั่วโลก? ATFX2019 64 0  Mon March 22 2021 , 03:27:21 am
 By :
ATFX2019
 สรุปเนื้อหาจากหนังสือ "7 อุปนิสัยทำอะไรก็สำเร็จ " thfx-staff 90 0  Fri March 19 2021 , 08:33:37 am
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรด Open Price US30 thfx-staff 84 0  Thu March 18 2021 , 08:02:51 am
 By :
thfx-staff
 สรุปเนื้อหาจากหนังสือ "บัฟเฟตต์-โซรอส ลงทุนถูกนิสัยยังไงก็ชนะ" thfx-staff 88 0  Tue March 9 2021 , 09:42:36 am
 By :
thfx-staff
 โอกาสการลงทุนในปี 2021 ATFX2019 60 0  Mon February 22 2021 , 08:06:34 am
 By :
ATFX2019
 ธีมการลงทุนในปี 2021 ATFX2019 60 0  Mon February 22 2021 , 08:05:33 am
 By :
ATFX2019
 วิธีการเปิดบัญชีซื้อขายในตลาดฟอเร็กซ์ ATFX2019 83 0  Fri January 15 2021 , 11:41:23 am
 By :
ATFX2019
 ข้อดีของการใช้แพลตฟอร์ม MT4 ATFX2019 76 0  Thu January 14 2021 , 13:35:40 pm
 By :
ATFX2019
 อะไรคือปัจจัยที่ต้องคำนึงถึงเมื่อต้องการลงทุนในสกุลเงินดิจิทัลบิตคอยน์? ATFX2019 87 0  Fri January 15 2021 , 08:31:17 am
 By :
ATFX2019
 อะไรคือการลงทุนในแร่โลหะมีค่า? ATFX2019 79 0  Thu January 7 2021 , 06:53:09 am
 By :
ATFX2019
 ทำไมการลงทุนในทองคำจึงได้รับความนิยม? ATFX2019 78 0  Thu January 7 2021 , 06:41:49 am
 By :
ATFX2019
 การประชุมออนไลน์และการแข่งขันเทรดปี 2020 ของ ATFX สำหรับพื้นที่เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ATFX2019 74 0  Tue November 24 2020 , 07:32:19 am
 By :
ATFX2019
 ATFX เริ่มต้นให้บริการ CFD ตัวใหม่ของบริษัทรถยนต์ Toyota ATFX2019 72 0  Tue November 24 2020 , 02:52:30 am
 By :
ATFX2019
 แจกวีดีโอสอนเทรด Elliott Wave International ของฝรั่ง ภาคต่อ (คอร์สเสียตังแจกฟรี) thfx-staff 128 0  Fri November 6 2020 , 12:48:52 pm
 By :
thfx-staff
 แจกวีดีโอสอนเทรด Elliott Wave ของฝรั่งความยาวกว่า 12 ชม (คอร์สเสียตังแจกฟรี) thfx-staff 167 0  Wed November 4 2020 , 08:56:47 am
 By :
thfx-staff
 แจกระบบเทรด ธงชาติไทย thfx-staff 136 0  Wed October 21 2020 , 13:22:35 pm
 By :
thfx-staff
 The Mental Game thfx-staff 137 0  Mon October 12 2020 , 12:21:00 pm
 By :
thfx-staff
 เศรษฐกิจของสหราชอาณาจักรอยู่ในสภาวะถดถอยเชิงเทคนิค ระฆัง Brexit ที่กำลังดังขึ้นและ COVID-19 ทำให้สถานการณ์มีความซับซ้อนยิ่งขึ้น ATFX2019 113 0  Tue September 29 2020 , 10:22:32 am
 By :
ATFX2019
 ไม่มีการคาดหวังถึงการเปลี่ยนแปลงที่สำคัญในการประชุมเฟดเดือนกันยายนนี้ แต่คุณควรติดตาม ATFX2019 108 0  Fri September 18 2020 , 11:04:04 am
 By :
ATFX2019
 ATFX เริ่มให้บริการ CFDs ของหุ้นค้าปลีก 4 ตัว: Home Depot, Honeywell, Walmart และ Costco ATFX2019 119 0  Mon August 24 2020 , 09:53:13 am
 By :
ATFX2019
 ATFX รายงานการเติบโตขึ้น 37% สำหรับปริมาณการเทรดในไตรมาส 1 ซึ่งส่วนหนึ่งเป็นผลมาจากความผันผวนในช่วง Covid-19 ATFX2019 146 0  Wed June 17 2020 , 07:56:11 am
 By :
ATFX2019
 ATFX ขอบคุณบุคลากรในแนวหน้าของ NHS ด้วยการบริจาคผลไม้ 1000 กล่อง - #feedthefrontline ATFX2019 141 0  Wed June 17 2020 , 07:43:34 am
 By :
ATFX2019
 พิเศษ: โบรกเกอร์ FX ATFX ร่วมมือกับ Autochartist ATFX2019 157 0  Wed June 17 2020 , 07:34:38 am
 By :
ATFX2019
 ATFX จะขยายการดำเนินธุรกิจในยุโรปและลงทุนในการศึกษาหลังจากการเพิ่มทุนเรือนหุ้น £1.5 ล้าน ATFX2019 187 0  Wed May 27 2020 , 06:05:12 am
 By :
ATFX2019
 ตัวเลขการว่างงานของสหรัฐจะทำให้ตลาดตื่นตระหนกหรือไม่? ATFX2019 130 0  Fri May 8 2020 , 05:20:53 am
 By :
ATFX2019
 ATFX ได้รับสองรางวัลที่งาน 2020 Forex Broker Awards ATFX2019 176 0  Fri May 8 2020 , 05:04:12 am
 By :
ATFX2019
 ATFX Care ร่วมบริจาคเพื่อต่อสู้วิกฤตไฟป่าในประเทศไทย ATFX2019 150 0  Sat April 25 2020 , 05:00:45 am
 By :
ATFX2019
 พัฒนาการทางธุรกิจของ ATFX (Global และ UK) ATFX2019 170 0  Tue April 21 2020 , 09:33:38 am
 By :
ATFX2019
 ATFX จัดทำรายงาน Q2 2020 ATFX2019 159 0  Mon April 20 2020 , 09:11:21 am
 By :
ATFX2019
 ไม่ต้องรู้สึกแปลกใจที่ Dow Jones ปรับตัวสูงขึ้นอย่างรวดเร็ว ATFX2019 169 0  Tue April 14 2020 , 06:49:49 am
 By :
ATFX2019
 ตัวเลขดัชนี PMI ภาคการผลิตของสหรัฐอาจลดลง แต่ตลาดให้ความสนใจกับตัวเลขนี้จริงๆ หรือไม่? ATFX2019 179 0  Fri March 27 2020 , 09:27:24 am
 By :
ATFX2019
 ตัวเลข PMI ของสหรัฐอเมริกาและยุโรปแสดงให้เห็นถึงการหดตัวลงของเศรษฐกิจในสหรัฐฯ ATFX2019 159 0  Fri March 27 2020 , 09:17:42 am
 By :
ATFX2019
 ATFX เปิดตัวผลิตภัณฑ์ CFD ตัวใหม่สำหรับลูกค้า ATFX2019 174 0  Fri March 13 2020 , 08:41:11 am
 By :
ATFX2019
 3M คืออะไร? ATFX2019 219 0  Thu February 20 2020 , 08:16:13 am
 By :
ATFX2019
 ATFX เริ่มต้นให้บริการเทรด CFD ของหุ้น 3M ATFX2019 171 0  Wed February 19 2020 , 07:18:54 am
 By :
ATFX2019
 การใช้ Indicator Average True Range (ATR) ในการเทรด Forex thfx-staff 308 0  Fri February 7 2020 , 06:10:07 am
 By :
thfx-staff
 ATFX ปรากฏตัวที่งาน International Forex Expo ในไนจีเรีย ATFX2019 181 0  Mon February 3 2020 , 06:15:47 am
 By :
ATFX2019
 ความท้าทายอะไรที่รอ ATFX อยู่ในปี 2020? ATFX2019 285 0  Tue January 14 2020 , 04:35:41 am
 By :
ATFX2019
 ATFX ได้เดินทางไปที่บ้านเด็กกำพร้าเพื่อมอบความรักให้กับผู้ที่ต้องการความช่วยเหลือ ATFX2019 258 0  Fri January 10 2020 , 17:17:37 pm
 By :
ATFX2019
 Divergence thfx-staff 249 0  Wed January 8 2020 , 11:03:38 am
 By :
thfx-staff
 ATFX ประกาศเริ่มต้นโปรแกรมเงินคืน US$2,500 สำหรับลูกค้าในประเทศไทย ATFX2019 314 0  Thu January 2 2020 , 08:33:34 am
 By :
ATFX2019
 ควันหลงการถอดถอน; ข้อเท็จจริง Vs ทรัมป์ ตลาดมองเช่นใด? ATFX2019 293 0  Thu January 2 2020 , 08:23:15 am
 By :
ATFX2019
 การปรับไปสู่ระดับสถาบันในลอนดอน: พูดคุยกับผู้บริหารระดับสูงของ ATFX Connect ATFX2019 262 0  Thu January 2 2020 , 08:16:49 am
 By :
ATFX2019
 คุณรู้จัก indicator หรือไม่ thfx-staff 255 0  Fri December 20 2019 , 12:21:26 pm
 By :
thfx-staff
 ข้อมูลค้าปลีกของสหรัฐอาจมีผลกระทบต่อตลาดมากกว่าการประชุม FED ในเดือนธันวาคม ATFX2019 323 0  Mon December 16 2019 , 05:50:57 am
 By :
ATFX2019
 ์ข่าววันจันทร์ที่ 16 ธันวาคม apichy 289 0  Mon December 16 2019 , 08:05:14 am
 By :
apichy
 การประชุมพิจารณาอัตราดอกเบี้ยของ FOMC ครั้งต่อไปจะถูกจัดขึ้นในวันที่ 11 ธันวาคม 2019 ATFX2019 331 0  Mon December 9 2019 , 08:09:54 am
 By :
ATFX2019
 วิธีการตรวจสอบแชร์ลูกโซ่ thfx-staff 309 0  Tue December 3 2019 , 19:40:11 pm
 By :
thfx-staff
 แชร์ลูกโซ่... ธุรกิจที่มีมานานแต่คนไม่รู้ thfx-staff 342 0  Tue November 26 2019 , 10:54:48 am
 By :
thfx-staff
 ATFX Connect จัดงานปาร์ตี้เปิดตัวขึ้นที่ The Ned ATFX2019 244 0  Mon November 25 2019 , 07:00:24 am
 By :
ATFX2019
 ATFX Connect เป็นสปอนเซอร์ให้กับงาน Finance Magnates London Summit ปี 2019 ATFX2019 256 0  Tue November 19 2019 , 03:37:40 am
 By :
ATFX2019
 ATFX Connect ประสบความสำเร็จในการจัด "โกลบอล มีเดีย ทัวร์" เป็นครั้งแรก ATFX2019 258 0  Mon November 18 2019 , 12:34:35 pm
 By :
ATFX2019
 ระบบเทรด Fractalsline thfx-staff 283 0  Tue October 29 2019 , 14:33:47 pm
 By :
thfx-staff
  Pattern Trading 8. Cup and Handle thfx-staff 289 0  Thu October 24 2019 , 14:53:47 pm
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 7.Rectangle thfx-staff 276 0  Fri October 18 2019 , 04:40:52 am
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 7.Ascending Triangle thfx-staff 292 0  Tue October 15 2019 , 10:37:38 am
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 6.Pennant thfx-staff 304 0  Thu October 10 2019 , 18:55:44 pm
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 6.Flag thfx-staff 298 0  Tue October 8 2019 , 04:36:51 am
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 4.Falling wedge thfx-staff 289 0  Fri October 4 2019 , 15:20:06 pm
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 4.Rising wedge thfx-staff 290 0  Tue October 1 2019 , 10:49:59 am
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 3. Double Top , Double Bottom thfx-staff 353 0  Fri September 27 2019 , 15:16:48 pm
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 2. Bump and Run thfx-staff 289 0  Tue September 24 2019 , 14:56:24 pm
 By :
thfx-staff
 Pattern Trading 1. Head and shoulder thfx-staff 319 0  Fri September 20 2019 , 14:13:29 pm
 By :
thfx-staff
 การเทรดด้วยระบบ Break out Retracement thfx-staff 293 0  Mon September 16 2019 , 15:29:03 pm
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรด Break out time ในคู่ AUD/USD thfx-staff 314 0  Fri September 13 2019 , 14:37:56 pm
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรด Break out time ในคู่ EUR/JPY thfx-staff 344 0  Fri September 13 2019 , 14:30:32 pm
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรดกราฟเปล่า Break out Retracement thfx-staff 371 0  Tue August 20 2019 , 04:26:38 am
 By :
thfx-staff
 ระบบ Half Trend Trading ระบบเทรด Trend Following แสนสบาย thfx-staff 408 0  Fri August 9 2019 , 10:35:10 am
 By :
thfx-staff
 ระบบ NRP sell only system trade thfx-staff 385 0  Mon August 5 2019 , 13:34:30 pm
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรดง่ายด้วย EMA & RSI M15 สามารถตั้งค่าในมือถือได้ thfx-staff 432 0  Fri August 2 2019 , 09:47:39 am
 By :
thfx-staff
 ระบบเทรด Scalping ง่ายๆ ด้วย CCI Divergence thfx-staff 390 0  Mon July 29 2019 , 10:24:13 am
 By :
thfx-staff
 การเทรดด้วย Dow Theory และ Trendline thfx-staff 352 0  Wed July 24 2019 , 08:48:08 am
 By :
thfx-staff
Pages [  1  2  >> / 2
Comunity >  > ข่าวสาร ข้อมูล และเทคนิคการเทรด Forex

Free Forex VPS,Free Fx VPS,Free VPS Server,Free server run EA